కన్న కూతురినే కాటేసిన కామాంధుడు. బెదిరించి మూడేళ్లుగా అత్యాచారం.***విషమంగా విప్లవ నటుడు మాదాల రంగారావు అరోగ్యం .***కాంగ్రెస్‌ పార్టీకి 20 ,జేడీఎస్‌కు 13 మంత్రులు***2019లో ప్రభుత్వాన్ని మేమే ఏర్పాటుచేస్తాం .***ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం.. ఐదుగురు మృతి***కాంగ్రెస్, జేడీఎస్‌లో మంత్రి పదవుల కోసం పాట్లు***నేడే సీఎంగా ప్రమాణం !***విశ్వాస పరీక్షకు ముందే యడ్యూరప్ప రాజీనామా***ముఖ్యమంత్రి యడ్యూరప్ప రాజీనామా ..??***కనిపించకుండా పోయిన MLA లు దొరికారు .

కేంద్ర మంత్రికు మాతృవియోగం .

దిల్లీ: కేంద్ర మానవ వనరుల శాఖ మంత్రి ప్రకాశ్‌ జావడేకర్‌కు మాతృవియోగం కలిగింది. ఆయన తల్లి రజనీ జావడేకర్‌(92) మంగళవారం కన్నుమూశారు. రజనీకి గుండెపోటు రావడంతో కుటుంబసభ్యులు ఆమెను స్థానిక ఆర్‌ఎంఎల్‌ ఆసుపత్రిలో చేర్చారు. చికిత్స పొందుతూ ఈ ఉదయం ఆమె తుదిశ్వాస విడిచినట్లు ప్రకాశ్‌ సన్నిహితుడు ఒకరు చెప్పారు. రజనీకి ఇద్దరు కుమారులు, కుమార్తె ఉన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *