తుదిశ్వాస విడిచిన గుండు హనుమంతరావు.. ప్రముఖుల నివాళులు***జగన్‌ పాదయాత్రలో అపశ్రుతి - కుప్ప‌కూలిన స‌భ వేదిక‌***కోహ్లీకి-ధోనీకి ఇదే తేడా! కోహ్లీ.. కాస్త దూకుడు తగ్గించుకో***సుప్రీంకోర్టు జ‌డ్జిలు సంచ‌ల‌న‌ వ్యాఖ్య‌లు***ప్రభుత్వం సంచలన నిర్ణయం***లాలూ ప్రసాద్ యాదవ్‌ను మూడేన్నరేళ్లు జైలు శిక్ష***లైంగిక వేధింపుల నేపథ్యంలో సీఐ సస్పెన్షన్‌***నిబద్ధతతో పనిచేస్తా. నేను చంద్రబాబులా కాదు.. మీడియాతో వైఎస్‌ జగన్‌ చిట్‌చాట్‌!***అనంత‌లో ముగిసిన ప్రజాసంకల్పయాత్ర***త్రిపుర మాజీ డీజీపీ నాగరాజుకు సీబీఐ కోర్టు క్లీన్‌చిట్

కేంద్ర మంత్రికు మాతృవియోగం .

దిల్లీ: కేంద్ర మానవ వనరుల శాఖ మంత్రి ప్రకాశ్‌ జావడేకర్‌కు మాతృవియోగం కలిగింది. ఆయన తల్లి రజనీ జావడేకర్‌(92) మంగళవారం కన్నుమూశారు. రజనీకి గుండెపోటు రావడంతో కుటుంబసభ్యులు ఆమెను స్థానిక ఆర్‌ఎంఎల్‌ ఆసుపత్రిలో చేర్చారు. చికిత్స పొందుతూ ఈ ఉదయం ఆమె తుదిశ్వాస విడిచినట్లు ప్రకాశ్‌ సన్నిహితుడు ఒకరు చెప్పారు. రజనీకి ఇద్దరు కుమారులు, కుమార్తె ఉన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *