రాహుల్‌ పట్టాభిషేకానికి ముహూర్తం ఖరారు***కేంద్ర మాజీ మంత్రి కన్నుమూత***మరో మూడు రోజుల పాటు అసెంబ్లీ పనిదినాలు పొడిగింపు***రోడ్డు ప్రమాదంలో ఎస్‌ఐ మృతి***జగన్‌ ప్రజా సంకల్ప యాత్ర ప్రారంభం***మాజీ ఎంపీ బీఎన్‌ రెడ్డి కన్నుమూత***సైకిల్ తొక్కిన చంద్ర‌బాబు***ఏపీ డీజీపీగా సాంబశివరావు కొనసాగింపు?***సంతకం పెట్టమన్నందుకు చెవిరెడ్డిపై జగన్ తీవ్ర ఆగ్రహం!***122 మంది సీఐలకు ప్రమోషన్‌

సీఐకి హోంగార్డు మసాజ్‌

హైదరాబాద్‌ : సరూర్‌నగర్‌ సీఐ లింగయ్య ఓ వివాదంలో చిక్కుకున్నారు. హోంగార్డుతో సీఐ మసాజ్‌ చేయించుకుంటున్నట్లు సామాజిక మాధ్యమాల్లో ఓ వీడియో హల్‌చల్‌ చేస్తోంది. హోంగార్డుతో రోజు ఇంటిపనులు చేయించుకోవడంతోపాటు బాడీ మసాజ్‌ కూడా చేయించుకుంటున్నట్లు ఆ దృశ్యాల్లో ఉన్నాయి. ఈ విషయం ఉన్నతాధికారుల దృష్టికి వెళ్లినట్లు సమాచారం. అయితే దీనిపై సీఐ స్పందించారు. ఈ వీడియో తనది కాదని కొట్టపారేశారు. తానెప్పుడూ ఇలాంటి వ్యక్తిగత పనుల కోసం సిబ్బందిని వినియోగించుకోనని చెబుతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *