తుదిశ్వాస విడిచిన గుండు హనుమంతరావు.. ప్రముఖుల నివాళులు***జగన్‌ పాదయాత్రలో అపశ్రుతి - కుప్ప‌కూలిన స‌భ వేదిక‌***కోహ్లీకి-ధోనీకి ఇదే తేడా! కోహ్లీ.. కాస్త దూకుడు తగ్గించుకో***సుప్రీంకోర్టు జ‌డ్జిలు సంచ‌ల‌న‌ వ్యాఖ్య‌లు***ప్రభుత్వం సంచలన నిర్ణయం***లాలూ ప్రసాద్ యాదవ్‌ను మూడేన్నరేళ్లు జైలు శిక్ష***లైంగిక వేధింపుల నేపథ్యంలో సీఐ సస్పెన్షన్‌***నిబద్ధతతో పనిచేస్తా. నేను చంద్రబాబులా కాదు.. మీడియాతో వైఎస్‌ జగన్‌ చిట్‌చాట్‌!***అనంత‌లో ముగిసిన ప్రజాసంకల్పయాత్ర***త్రిపుర మాజీ డీజీపీ నాగరాజుకు సీబీఐ కోర్టు క్లీన్‌చిట్

సీఐకి హోంగార్డు మసాజ్‌

హైదరాబాద్‌ : సరూర్‌నగర్‌ సీఐ లింగయ్య ఓ వివాదంలో చిక్కుకున్నారు. హోంగార్డుతో సీఐ మసాజ్‌ చేయించుకుంటున్నట్లు సామాజిక మాధ్యమాల్లో ఓ వీడియో హల్‌చల్‌ చేస్తోంది. హోంగార్డుతో రోజు ఇంటిపనులు చేయించుకోవడంతోపాటు బాడీ మసాజ్‌ కూడా చేయించుకుంటున్నట్లు ఆ దృశ్యాల్లో ఉన్నాయి. ఈ విషయం ఉన్నతాధికారుల దృష్టికి వెళ్లినట్లు సమాచారం. అయితే దీనిపై సీఐ స్పందించారు. ఈ వీడియో తనది కాదని కొట్టపారేశారు. తానెప్పుడూ ఇలాంటి వ్యక్తిగత పనుల కోసం సిబ్బందిని వినియోగించుకోనని చెబుతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *