కన్న కూతురినే కాటేసిన కామాంధుడు. బెదిరించి మూడేళ్లుగా అత్యాచారం.***విషమంగా విప్లవ నటుడు మాదాల రంగారావు అరోగ్యం .***కాంగ్రెస్‌ పార్టీకి 20 ,జేడీఎస్‌కు 13 మంత్రులు***2019లో ప్రభుత్వాన్ని మేమే ఏర్పాటుచేస్తాం .***ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం.. ఐదుగురు మృతి***కాంగ్రెస్, జేడీఎస్‌లో మంత్రి పదవుల కోసం పాట్లు***నేడే సీఎంగా ప్రమాణం !***విశ్వాస పరీక్షకు ముందే యడ్యూరప్ప రాజీనామా***ముఖ్యమంత్రి యడ్యూరప్ప రాజీనామా ..??***కనిపించకుండా పోయిన MLA లు దొరికారు .

సీఐకి హోంగార్డు మసాజ్‌

హైదరాబాద్‌ : సరూర్‌నగర్‌ సీఐ లింగయ్య ఓ వివాదంలో చిక్కుకున్నారు. హోంగార్డుతో సీఐ మసాజ్‌ చేయించుకుంటున్నట్లు సామాజిక మాధ్యమాల్లో ఓ వీడియో హల్‌చల్‌ చేస్తోంది. హోంగార్డుతో రోజు ఇంటిపనులు చేయించుకోవడంతోపాటు బాడీ మసాజ్‌ కూడా చేయించుకుంటున్నట్లు ఆ దృశ్యాల్లో ఉన్నాయి. ఈ విషయం ఉన్నతాధికారుల దృష్టికి వెళ్లినట్లు సమాచారం. అయితే దీనిపై సీఐ స్పందించారు. ఈ వీడియో తనది కాదని కొట్టపారేశారు. తానెప్పుడూ ఇలాంటి వ్యక్తిగత పనుల కోసం సిబ్బందిని వినియోగించుకోనని చెబుతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *