సుప్రీంకోర్టు జ‌డ్జిలు సంచ‌ల‌న‌ వ్యాఖ్య‌లు***ప్రభుత్వం సంచలన నిర్ణయం***లాలూ ప్రసాద్ యాదవ్‌ను మూడేన్నరేళ్లు జైలు శిక్ష***లైంగిక వేధింపుల నేపథ్యంలో సీఐ సస్పెన్షన్‌***నిబద్ధతతో పనిచేస్తా. నేను చంద్రబాబులా కాదు.. మీడియాతో వైఎస్‌ జగన్‌ చిట్‌చాట్‌!***అనంత‌లో ముగిసిన ప్రజాసంకల్పయాత్ర***త్రిపుర మాజీ డీజీపీ నాగరాజుకు సీబీఐ కోర్టు క్లీన్‌చిట్***మంత్రి దేవినేని ఉమకు తప్పిన ప్రమాదం***రాహుల్‌ పట్టాభిషేకానికి ముహూర్తం ఖరారు***కేంద్ర మాజీ మంత్రి కన్నుమూత

TDP లో చేరిన వైకాపా ఎమ్మెల్యే

వైకాపా నుంచి మరో ఎమ్మెల్యే తెదేపాలో చేరారు. తూర్పుగోదావరి జిల్లా రంపచోడవరం ఎమ్మెల్యే, వైకాపా నేత వంతల రాజేశ్వరి ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబునాయుడును ఆయన నివాసంలో ఈ ఉదయం కలిశారు. చంద్రబాబు సమక్షంలో తన అనుచరులతో కలిసి ఆమె తెదేపాలో చేరారు. దీంతో ఇప్పటి వరకూ వైకాపాను వీడిన ఎమ్మెల్యేల సంఖ్య 22కి చేరింది.
నియోజకవర్గ అభివృద్ధి కోసమే తాను తెదేపాలో చేరినట్లు రాజేశ్వరి తెలిపారు. రాష్ట్రాన్ని చంద్రబాబు అభివృద్ధి పథంలో నడిపిస్తున్నారని కొనియాడారు. అసెంబ్లీ సమావేశాలను బహిష్కరించాలని జగన్‌ తీసుకున్న నిర్ణయం సరికాదని పేర్కొన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *