కన్న కూతురినే కాటేసిన కామాంధుడు. బెదిరించి మూడేళ్లుగా అత్యాచారం.***విషమంగా విప్లవ నటుడు మాదాల రంగారావు అరోగ్యం .***కాంగ్రెస్‌ పార్టీకి 20 ,జేడీఎస్‌కు 13 మంత్రులు***2019లో ప్రభుత్వాన్ని మేమే ఏర్పాటుచేస్తాం .***ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం.. ఐదుగురు మృతి***కాంగ్రెస్, జేడీఎస్‌లో మంత్రి పదవుల కోసం పాట్లు***నేడే సీఎంగా ప్రమాణం !***విశ్వాస పరీక్షకు ముందే యడ్యూరప్ప రాజీనామా***ముఖ్యమంత్రి యడ్యూరప్ప రాజీనామా ..??***కనిపించకుండా పోయిన MLA లు దొరికారు .

సంతకం పెట్టమన్నందుకు చెవిరెడ్డిపై జగన్ తీవ్ర ఆగ్రహం!

ప్రతిపక్ష నేత వైఎస్ జగన్‌మోహన్ రెడ్డి తన పాదయాత్ర నేపథ్యంలో శనివారం శ్రీవారిని దర్శించుకున్నారు. పాదయాత్ర విజయవంతం కావాలని ఏడుకొండలవాడిని వేడుకున్నారు. శ్రీనివాసుడి ఆశీస్సుల కోసం తిరుమల కొండకు వచ్చిన జగన్.. అక్కడ డిక్లరేషన్ బుక్‌లో సంతకం పెట్టకుండానే దర్శనానికి వెళ్లిపోయారు. సాధరణంగా హిందూయేతరులు శ్రీవారిని దర్శించుకునే సమయంలో శ్రీవారిపై తమకు నమ్మకం ఉందంటూ టీటీడీకి డిక్లరేషన్ సమర్పించాల్సి ఉంటుంది. అయితే జగన్ ఆ డిక్లరేషన్‌ను ఇవ్వకపోవడం చర్చనీయాంశంగా మారింది. గతంలో కూడా శ్రీవారి దర్శనం కోసం వచ్చినప్పుడు జగన్ డిక్లరేషన్ సమర్పించలేదు. ఇప్పుడు కూడా అదే రీతిలో డిక్లరేషన్ బుక్‌లో సంతకం పెట్టకుండానే వైకుంఠం క్యూకాంప్లెక్స్‌లోకి వెళ్లిపోయారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *