కన్న కూతురినే కాటేసిన కామాంధుడు. బెదిరించి మూడేళ్లుగా అత్యాచారం.***విషమంగా విప్లవ నటుడు మాదాల రంగారావు అరోగ్యం .***కాంగ్రెస్‌ పార్టీకి 20 ,జేడీఎస్‌కు 13 మంత్రులు***2019లో ప్రభుత్వాన్ని మేమే ఏర్పాటుచేస్తాం .***ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం.. ఐదుగురు మృతి***కాంగ్రెస్, జేడీఎస్‌లో మంత్రి పదవుల కోసం పాట్లు***నేడే సీఎంగా ప్రమాణం !***విశ్వాస పరీక్షకు ముందే యడ్యూరప్ప రాజీనామా***ముఖ్యమంత్రి యడ్యూరప్ప రాజీనామా ..??***కనిపించకుండా పోయిన MLA లు దొరికారు .

హ్యాట్రిక్ హిట్ దిశగా చైతూ!

చైతూ కెరియర్ విషయంలో నాగార్జున చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకుంటున్నారు. ఈ కారణంగానే ‘ప్రేమమ్’ .. ‘ రారండోయ్ వేడుక చూద్దాం’ సినిమాలతో చైతూకి రెండు హిట్లు దొరికాయి. ఈ నేపథ్యంలో ఆయన తాజా చిత్రంగా ‘యుద్ధం శరణం’ తెరకెక్కింది. ఇప్పటికే ఈ సినిమా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులను జరుపుకుంటోంది. పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ టీమ్ తోను .. విజువల్ ఎఫెక్ట్స్ టీమ్ తోను నాగ్ చర్చలు జరిపినట్టు సమాచారం.

ఈ సినిమాతో చైతూకి హ్యాట్రిక్ హిట్ పడాలనే పట్టుదలతో నాగార్జున వున్నారని అంటున్నారు. ముందుగా ఈ సినిమాను ఆగస్టు 25వ తేదీన రిలీజ్ చేయాలనుకున్నారు. కానీ ఆ రోజున ఆడియో వేడుక పెట్టుకుని, సినిమాను సెప్టెంబర్ 8వ తేదీన విడుదల చేయాలనే నిర్ణయానికి వచ్చినట్టు చెబుతున్నారు. నాగ్ ఆశిస్తున్నట్టుగా చైతూకి ఈ మూవీ హ్యాట్రిక్ హిట్ తెచ్చిపెడుతుందేమో చూడాలి మరి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *