రాహుల్‌ పట్టాభిషేకానికి ముహూర్తం ఖరారు***కేంద్ర మాజీ మంత్రి కన్నుమూత***మరో మూడు రోజుల పాటు అసెంబ్లీ పనిదినాలు పొడిగింపు***రోడ్డు ప్రమాదంలో ఎస్‌ఐ మృతి***జగన్‌ ప్రజా సంకల్ప యాత్ర ప్రారంభం***మాజీ ఎంపీ బీఎన్‌ రెడ్డి కన్నుమూత***సైకిల్ తొక్కిన చంద్ర‌బాబు***ఏపీ డీజీపీగా సాంబశివరావు కొనసాగింపు?***సంతకం పెట్టమన్నందుకు చెవిరెడ్డిపై జగన్ తీవ్ర ఆగ్రహం!***122 మంది సీఐలకు ప్రమోషన్‌

నాగచైతన్యకు సమంత ఫిక్స్ కాకుంటే నేను ట్రై చేసేవాడిని!: సాయిధరమ్ తేజ్

హైదరాబాద్ లోని సీఆర్ క్వార్టర్స్ లోని ఓ బెటాలియన్ తో సాయి ధరమ్ ఈ రోజు సరదాగా ముచ్చటించాడు. ఈ సందర్భంగా పోలీసులులు అడిగిన పలు ప్రశ్నలకు సాయిధరమ్ సమాధానాలు ఇచ్చాడు. తనకు ఇష్టమైన హీరోయిన్ సమంత అని, చాలా బాగుంటుందని, సమంతకు నాగచైతన్య ఫిక్స్ కాకుంటే తాను ట్రై చేసేవాడినని నవ్వుతూ అన్నాడు. తనకు ఇష్టమైన స్వాతంత్ర్య సమరయోధుడు భగత్ సింగ్ అని చెప్పిన సాయిధరమ్ తనకు నచ్చిన హీరోల గురించి కూడా చెప్పాడు.

తన మామయ్య మెగాస్టార్ చిరంజీవి తర్వాత తనకు నచ్చిన హీరోలు రవితేజ, ప్రభాస్ అని చెప్పుకొచ్చాడు. రవితేజ ఎనర్జీ లెవెల్స్ తనకు బాగా ఇష్టమని, మల్టీ స్టారర్ చిత్రం చెయ్యాల్సి వస్తే రవితేజతో కలిసి నటించేందుకు తాను మొగ్గు చూపుతానని అన్నాడు. ఈ సందర్భంగా హీరోయిన్ రెజీనా గురించీ ప్రస్తావించాడు. తన మొదటి హీరోయిన్ రెజీనా అని, తమ ఇద్దరి మధ్య కెమిస్ట్రీ చాలా బాగా కుదిరిందని అన్నాడు. కాగా,కృష్ణవంశీ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన మల్టీ స్టారర్ చిత్రం ‘నక్షత్రం’. ఈ చిత్రంలో సాయిధరమ్ తేజ్ పోలీసు పాత్రలో నటించాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *