కన్న కూతురినే కాటేసిన కామాంధుడు. బెదిరించి మూడేళ్లుగా అత్యాచారం.***విషమంగా విప్లవ నటుడు మాదాల రంగారావు అరోగ్యం .***కాంగ్రెస్‌ పార్టీకి 20 ,జేడీఎస్‌కు 13 మంత్రులు***2019లో ప్రభుత్వాన్ని మేమే ఏర్పాటుచేస్తాం .***ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం.. ఐదుగురు మృతి***కాంగ్రెస్, జేడీఎస్‌లో మంత్రి పదవుల కోసం పాట్లు***నేడే సీఎంగా ప్రమాణం !***విశ్వాస పరీక్షకు ముందే యడ్యూరప్ప రాజీనామా***ముఖ్యమంత్రి యడ్యూరప్ప రాజీనామా ..??***కనిపించకుండా పోయిన MLA లు దొరికారు .

నంద్యాల ఉప ఎన్నికకు తెదేపా రూ.200కోట్లు ఖర్చుచేసింది: జగన్‌

హైదరాబాద్‌: నంద్యాల ఉపఎన్నిక సందర్భంగా తెలుగుదేశం పార్టీ అధికార దుర్వినియోగానికి పాల్పడిందని వైకాపా అధినేత జగన్‌ ఆరోపించారు. నంద్యాల ఉపఎన్నిక ఫలితంపై ఆయన మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. ఈ ఎన్నిక కోసం తెదేపా కనీసం రూ.200కోట్లు ఖర్చు చేసింది. తెదేపా నేతలు ఓటర్ల ఇంటికి వెళ్లి భయభ్రాంతులకు గురిచేశారు. ఇంటింటికీ వెళ్లి తమ పార్టీకి ఓటేయకపోతే ఫించన్‌ ఇవ్వమని బెదిరించారు. ఏకంగా వైకాపా అభ్యర్థిపైనే దాడికి యత్నించారు. పోలీసులను అడ్డం పెట్టుకుని ఇష్టారాజ్యంగా వ్యవహరించారు. అధికార పార్టీ నేతలు అంతగా బెదిరింపులకు పాల్పడినా ప్రజలు ధైర్యంగా తమ ఓటుహక్కును వినియోగించుకోవడం అభినందనీయం’ అని జగన్‌ అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *