కన్న కూతురినే కాటేసిన కామాంధుడు. బెదిరించి మూడేళ్లుగా అత్యాచారం.***విషమంగా విప్లవ నటుడు మాదాల రంగారావు అరోగ్యం .***కాంగ్రెస్‌ పార్టీకి 20 ,జేడీఎస్‌కు 13 మంత్రులు***2019లో ప్రభుత్వాన్ని మేమే ఏర్పాటుచేస్తాం .***ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం.. ఐదుగురు మృతి***కాంగ్రెస్, జేడీఎస్‌లో మంత్రి పదవుల కోసం పాట్లు***నేడే సీఎంగా ప్రమాణం !***విశ్వాస పరీక్షకు ముందే యడ్యూరప్ప రాజీనామా***ముఖ్యమంత్రి యడ్యూరప్ప రాజీనామా ..??***కనిపించకుండా పోయిన MLA లు దొరికారు .

కాకినాడలో ప్రశాంతంగా ముగిసిన పోలింగ్‌

కాకినాడ: కాకినాడ నగర పాలక ఎన్నికల్లో పోలింగ్‌ ప్రక్రియ ముగిసింది. స్వల్ప ఉద్రిక్తతలు మినహా పోలింగ్‌ ప్రక్రియ ప్రశాంతంగా కొనసాగింది. పోలింగ్‌ కేంద్రాల వద్ద క్యూ లైన్లలో ఉన్న ఓటర్లకు ఓటువేసే అవకాశం కల్పిస్తున్నట్టు ఎన్నికల అధికారులు తెలిపారు. ఈ ఎన్నికల్లో మొత్తం 241 మంది అభ్యర్థులు బరిలో నిలవగా.. కాకినాడలో నగర కార్పొరేషన్‌ పరిధిలో 196 పోలింగ్‌ కేంద్రాలు ఏర్పాటు చేశారు. శివారు ప్రాంతాల్లోని ప్రజలు ఓటు వేసేందుకు ఆసక్తి ప్రదర్శించారు. నగరంలోని మాత్రం కొంత మందకొడిగా ఓటింగ్‌ జరిగింది. ఆయా పార్టీల నాయకులు, కార్యకర్తలు వారిని కదిలించేందుకు తీవ్ర ప్రయత్నాలు చేశారు. సాయంత్రం 5 గంటల సమయానికి మొత్తం 64.78శాతం పోలింగ్‌ నమోదైనట్టు అధికారులు వెల్లడించారు. సెప్టెంబర్‌ 1న ఎన్నికల లెక్కింపు చేపట్టనున్నారు. కాకినాడ పురపాలక పరిధిలో మొత్తం 2,29,373 మంది ఓటర్లు ఉన్నారు.
కాకినాడ నగరపాలక ఎన్నికల్లో తొలిసారి 2005లో 67 శాతం పోలింగ్‌ నమోదు కాగా.. 2014లో 67శాతం నమోదైంది. ఈ సారి కూడా ఆ స్థాయి వరకు జరిగే అవకాశం ఉందని అంచనా వేస్తున్నారు. అనారోగ్య పీడితులు, వయో వృద్ధులను పోలింగ్‌ కేంద్రాలకు ఆయా పార్టీల నాయకులు, కార్యకర్తలు తరలించారు. తమకు అనుకూలంగా ఓటు వేయించేందుకు ఇంటింటికీ వెళ్లి తమ ప్రయత్నాలను కొనసాగించారు. ఆహ్లాదకరమైన వాతావరణంలోనే ఈ ఓటింగ్‌ జరిగింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *