తుదిశ్వాస విడిచిన గుండు హనుమంతరావు.. ప్రముఖుల నివాళులు***జగన్‌ పాదయాత్రలో అపశ్రుతి - కుప్ప‌కూలిన స‌భ వేదిక‌***కోహ్లీకి-ధోనీకి ఇదే తేడా! కోహ్లీ.. కాస్త దూకుడు తగ్గించుకో***సుప్రీంకోర్టు జ‌డ్జిలు సంచ‌ల‌న‌ వ్యాఖ్య‌లు***ప్రభుత్వం సంచలన నిర్ణయం***లాలూ ప్రసాద్ యాదవ్‌ను మూడేన్నరేళ్లు జైలు శిక్ష***లైంగిక వేధింపుల నేపథ్యంలో సీఐ సస్పెన్షన్‌***నిబద్ధతతో పనిచేస్తా. నేను చంద్రబాబులా కాదు.. మీడియాతో వైఎస్‌ జగన్‌ చిట్‌చాట్‌!***అనంత‌లో ముగిసిన ప్రజాసంకల్పయాత్ర***త్రిపుర మాజీ డీజీపీ నాగరాజుకు సీబీఐ కోర్టు క్లీన్‌చిట్

గర్భిణీకి సర్జరీ చేస్తూ తిట్టుకున్న వైద్యులు

గర్భిణీకి సర్జరీ చేస్తూ ఇద్దరు వైద్యులు ఒకర్నొకరు తిట్టుకున్నారు. ఫలితంగా.. ఆ పసిబిడ్డ పుట్టీపుట్టగానే కన్నుమూసింది. ఈ ఘటన రాజస్థాన్‌లో చోటుచేసుకుంది.వివరాల్లోకెళితే.. జోధ్‌పూర్‌లోని స్థానిక ఉమైద్‌ హాస్పిటల్‌లో మంగళవారం ఓ గర్భిణీ డెలివరీకి వచ్చింది.
అప్పటికే బిడ్డ పరిస్థితి ఆందోళనకరంగా ఉండడంతో అదే ఆస్పత్రిలో పనిచేస్తున్న సర్జన్లు అశోక్‌, తక్‌.. ఆమెకి సర్జరీ చేయాలనుకున్నారు. అన్ని సిద్ధం చేసి ఆమెను ఆపరేషన్‌ థియేటర్‌కి తరలించారు. ఈ నేపథ్యంలో ఆమె ఉదయం ఏం ఆహారం తీసుకుందన్న విషయమై ఇద్దరు వైద్యుల మధ్య గొడవ మొదలైంది. సర్జరీ చేస్తూ ఒకర్నొకరు బెదిరించుకున్నారు. అక్కడే ఉన్న మరో ఇద్దరు వైద్యులు వారికి సర్దిచెప్పడానికి యత్నించారు. అయినా వారు వినిపించుకోలేదు. ఇద్దరూ గొడవపడుతూ.. ఆఖరికి ఆ తల్లికి కడుపుకోత మిగిల్చారు. బిడ్డ పుట్టగానే కొద్దిసేపటికే చనిపోయింది.
ఈ దృశ్యాన్ని ఆపరేషన్‌ థియేటర్‌లో ఉన్న ఓ నర్సు చిత్రించడంతో విషయం వెలుగులోకి వచ్చింది. దాంతో యాజమాన్యం వెంటనే ఇద్దరు వైద్యులను విధుల నుంచి తొలగించింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *