కన్న కూతురినే కాటేసిన కామాంధుడు. బెదిరించి మూడేళ్లుగా అత్యాచారం.***విషమంగా విప్లవ నటుడు మాదాల రంగారావు అరోగ్యం .***కాంగ్రెస్‌ పార్టీకి 20 ,జేడీఎస్‌కు 13 మంత్రులు***2019లో ప్రభుత్వాన్ని మేమే ఏర్పాటుచేస్తాం .***ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం.. ఐదుగురు మృతి***కాంగ్రెస్, జేడీఎస్‌లో మంత్రి పదవుల కోసం పాట్లు***నేడే సీఎంగా ప్రమాణం !***విశ్వాస పరీక్షకు ముందే యడ్యూరప్ప రాజీనామా***ముఖ్యమంత్రి యడ్యూరప్ప రాజీనామా ..??***కనిపించకుండా పోయిన MLA లు దొరికారు .

ముఖ్యమంత్రి కంటి శస్త్రచికిత్స విజయవంతం

తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్‌కు కంటి శస్త్రచికిత్స విజయవంతమైంది. దిల్లీలోని ఓ ప్రముఖ ఆస్పత్రిలో ప్రముఖ వైద్యులు సచ్‌దేవ్‌ ఆయనకు ఆపరేషన్‌ చేశారు. కేసీఆర్‌కు ఆపరేషన్‌ విజయవంతం కావడం పట్ల ఆయన కుమారుడు, మంత్రి కేటీఆర్‌ ఆనందం వ్యక్తం చేశారు. డాక్టర్‌ సచ్‌దేవ్‌కు ట్విట్టర్‌ ద్వారా ధన్యవాదాలు తెలిపారు. దిల్లీలో కేసీఆర్‌ వెంట కవిత, హరీశ్‌రావు సహా పలువురు మంత్రులు ఉన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *