తుదిశ్వాస విడిచిన గుండు హనుమంతరావు.. ప్రముఖుల నివాళులు***జగన్‌ పాదయాత్రలో అపశ్రుతి - కుప్ప‌కూలిన స‌భ వేదిక‌***కోహ్లీకి-ధోనీకి ఇదే తేడా! కోహ్లీ.. కాస్త దూకుడు తగ్గించుకో***సుప్రీంకోర్టు జ‌డ్జిలు సంచ‌ల‌న‌ వ్యాఖ్య‌లు***ప్రభుత్వం సంచలన నిర్ణయం***లాలూ ప్రసాద్ యాదవ్‌ను మూడేన్నరేళ్లు జైలు శిక్ష***లైంగిక వేధింపుల నేపథ్యంలో సీఐ సస్పెన్షన్‌***నిబద్ధతతో పనిచేస్తా. నేను చంద్రబాబులా కాదు.. మీడియాతో వైఎస్‌ జగన్‌ చిట్‌చాట్‌!***అనంత‌లో ముగిసిన ప్రజాసంకల్పయాత్ర***త్రిపుర మాజీ డీజీపీ నాగరాజుకు సీబీఐ కోర్టు క్లీన్‌చిట్

TRS MP కుమారుడు BJP లోకి

హైదరాబాద్‌: తెరాస ఎంపీ డి.శ్రీనివాస్‌ కుమారుడు అరవింద్‌ భాజపాలో చేరేందుకు రంగం సిద్ధమవుతోంది. ఆయన నేడు భాజపా ప్రధాన కార్యదర్శి రాంమాధవ్‌ను కలిసి ఈ విషయమై చర్చించారు. ఈ నెల 17వ తేదీన హోం మంత్రి రాజనాథ్‌ సింగ్‌ సమక్షంలో అరవింద్‌ ఆ పార్టీలో చేరనున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *