కన్న కూతురినే కాటేసిన కామాంధుడు. బెదిరించి మూడేళ్లుగా అత్యాచారం.***విషమంగా విప్లవ నటుడు మాదాల రంగారావు అరోగ్యం .***కాంగ్రెస్‌ పార్టీకి 20 ,జేడీఎస్‌కు 13 మంత్రులు***2019లో ప్రభుత్వాన్ని మేమే ఏర్పాటుచేస్తాం .***ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం.. ఐదుగురు మృతి***కాంగ్రెస్, జేడీఎస్‌లో మంత్రి పదవుల కోసం పాట్లు***నేడే సీఎంగా ప్రమాణం !***విశ్వాస పరీక్షకు ముందే యడ్యూరప్ప రాజీనామా***ముఖ్యమంత్రి యడ్యూరప్ప రాజీనామా ..??***కనిపించకుండా పోయిన MLA లు దొరికారు .

TRS MP కుమారుడు BJP లోకి

హైదరాబాద్‌: తెరాస ఎంపీ డి.శ్రీనివాస్‌ కుమారుడు అరవింద్‌ భాజపాలో చేరేందుకు రంగం సిద్ధమవుతోంది. ఆయన నేడు భాజపా ప్రధాన కార్యదర్శి రాంమాధవ్‌ను కలిసి ఈ విషయమై చర్చించారు. ఈ నెల 17వ తేదీన హోం మంత్రి రాజనాథ్‌ సింగ్‌ సమక్షంలో అరవింద్‌ ఆ పార్టీలో చేరనున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *