రాహుల్‌ పట్టాభిషేకానికి ముహూర్తం ఖరారు***కేంద్ర మాజీ మంత్రి కన్నుమూత***మరో మూడు రోజుల పాటు అసెంబ్లీ పనిదినాలు పొడిగింపు***రోడ్డు ప్రమాదంలో ఎస్‌ఐ మృతి***జగన్‌ ప్రజా సంకల్ప యాత్ర ప్రారంభం***మాజీ ఎంపీ బీఎన్‌ రెడ్డి కన్నుమూత***సైకిల్ తొక్కిన చంద్ర‌బాబు***ఏపీ డీజీపీగా సాంబశివరావు కొనసాగింపు?***సంతకం పెట్టమన్నందుకు చెవిరెడ్డిపై జగన్ తీవ్ర ఆగ్రహం!***122 మంది సీఐలకు ప్రమోషన్‌

బ్యాంక్‌ మేనేజరుకు ఐదేళ్ల కఠిన కారాగార శిక్ష

బ్యాంకు క‌స్ట‌మ‌ర్ జమ చేసిన సొమ్మును ఇతర ఖాతాల్లోకి మళ్లించి సొంతానికి వినియోగించారన్న కారణంతో దాఖలైన కేసులో చిత్తూరు జిల్లా గంగాధర నెల్లూరు ఇండియన్‌ బ్యాంక్‌ అప్పటి మేనేజరు ఎస్‌.సత్యనారాయణకు ఐదేళ్ల కఠిన కారాగార శిక్ష విధిస్తూ సీబీఐ ప్రత్యేక కోర్టు తీర్పు ఇచ్చింది. ఈ కుట్రలో భాగస్వాములైన సి.కరుణాకర్‌బాబు, జి.అనంతకుమార్‌, పి.సందీప్‌లకు ఏడేళ్లు, అశోక్‌కుమార్‌, సుధీర్‌, బి.కె.మంజునాథలకు ఐదేళ్ల కఠిన కారాగార శిక్ష విధించింది. దోషులందరికి కలిపి రూ.40 లక్షల జరిమానా విధించింది. మలేసియాలో స్థిరపడిన విశ్వంబర్‌ సుందర్‌దాస్‌ బదానీ 2002-03లో గంగాధర నెల్లూరు ఇండియన్‌ బ్యాంక్‌, కొంగారెడ్డిపల్లి బ్యాంక్‌లతోపాటు పలు బ్యాంకుల్లో సొమ్మును ఫిక్స్‌డ్‌ డిపాజిట్‌ చేశారు. మేనేజరు సత్యనారాయణ పలువురితో కలిసి తప్పుడు పత్రాలతో ఆ సొమ్మును మళ్లించగా సీబీఐ(ఈవోడబ్ల్యూ) కేసు నమోదు చేసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *