తుదిశ్వాస విడిచిన గుండు హనుమంతరావు.. ప్రముఖుల నివాళులు***జగన్‌ పాదయాత్రలో అపశ్రుతి - కుప్ప‌కూలిన స‌భ వేదిక‌***కోహ్లీకి-ధోనీకి ఇదే తేడా! కోహ్లీ.. కాస్త దూకుడు తగ్గించుకో***సుప్రీంకోర్టు జ‌డ్జిలు సంచ‌ల‌న‌ వ్యాఖ్య‌లు***ప్రభుత్వం సంచలన నిర్ణయం***లాలూ ప్రసాద్ యాదవ్‌ను మూడేన్నరేళ్లు జైలు శిక్ష***లైంగిక వేధింపుల నేపథ్యంలో సీఐ సస్పెన్షన్‌***నిబద్ధతతో పనిచేస్తా. నేను చంద్రబాబులా కాదు.. మీడియాతో వైఎస్‌ జగన్‌ చిట్‌చాట్‌!***అనంత‌లో ముగిసిన ప్రజాసంకల్పయాత్ర***త్రిపుర మాజీ డీజీపీ నాగరాజుకు సీబీఐ కోర్టు క్లీన్‌చిట్

బ్యాంక్‌ మేనేజరుకు ఐదేళ్ల కఠిన కారాగార శిక్ష

బ్యాంకు క‌స్ట‌మ‌ర్ జమ చేసిన సొమ్మును ఇతర ఖాతాల్లోకి మళ్లించి సొంతానికి వినియోగించారన్న కారణంతో దాఖలైన కేసులో చిత్తూరు జిల్లా గంగాధర నెల్లూరు ఇండియన్‌ బ్యాంక్‌ అప్పటి మేనేజరు ఎస్‌.సత్యనారాయణకు ఐదేళ్ల కఠిన కారాగార శిక్ష విధిస్తూ సీబీఐ ప్రత్యేక కోర్టు తీర్పు ఇచ్చింది. ఈ కుట్రలో భాగస్వాములైన సి.కరుణాకర్‌బాబు, జి.అనంతకుమార్‌, పి.సందీప్‌లకు ఏడేళ్లు, అశోక్‌కుమార్‌, సుధీర్‌, బి.కె.మంజునాథలకు ఐదేళ్ల కఠిన కారాగార శిక్ష విధించింది. దోషులందరికి కలిపి రూ.40 లక్షల జరిమానా విధించింది. మలేసియాలో స్థిరపడిన విశ్వంబర్‌ సుందర్‌దాస్‌ బదానీ 2002-03లో గంగాధర నెల్లూరు ఇండియన్‌ బ్యాంక్‌, కొంగారెడ్డిపల్లి బ్యాంక్‌లతోపాటు పలు బ్యాంకుల్లో సొమ్మును ఫిక్స్‌డ్‌ డిపాజిట్‌ చేశారు. మేనేజరు సత్యనారాయణ పలువురితో కలిసి తప్పుడు పత్రాలతో ఆ సొమ్మును మళ్లించగా సీబీఐ(ఈవోడబ్ల్యూ) కేసు నమోదు చేసింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *