రాహుల్‌ పట్టాభిషేకానికి ముహూర్తం ఖరారు***కేంద్ర మాజీ మంత్రి కన్నుమూత***మరో మూడు రోజుల పాటు అసెంబ్లీ పనిదినాలు పొడిగింపు***రోడ్డు ప్రమాదంలో ఎస్‌ఐ మృతి***జగన్‌ ప్రజా సంకల్ప యాత్ర ప్రారంభం***మాజీ ఎంపీ బీఎన్‌ రెడ్డి కన్నుమూత***సైకిల్ తొక్కిన చంద్ర‌బాబు***ఏపీ డీజీపీగా సాంబశివరావు కొనసాగింపు?***సంతకం పెట్టమన్నందుకు చెవిరెడ్డిపై జగన్ తీవ్ర ఆగ్రహం!***122 మంది సీఐలకు ప్రమోషన్‌

ప్రాణ రక్షకుడిగా మారిన ఎంపీ..సర్వత్రా ప్రశంసలు !

కాంగ్రెస్ నేత, ఎంపీ జ్యోతిరాదిత్య సింథియా ప్రాణ రక్షకుడిగా మారారు. భోపాల్ శతాబ్ది ఎక్స్‌ప్రెస్‌లో ఆయన ఓ ప్రయాణికురాలి ప్రాణాలను కాపాడారు. ఆగ్రా నుంచి ఢిల్లీ వెళ్తున్న ఈ రైలులో ఓ ప్రయాణికురాలికి అర్ధరాత్రి వేళ గుండెపోటు వచ్చింది. తన సీటుకు ఎదురుగా కూర్చున్న బాధితురాలు గుండె నొప్పితో తన కళ్ళెదుటే కుప్పకూలిపోవడం చూసి సింథియా చలించిపోయారు. రైలులో అత్యవసర వైద్య సదుపాయాలు ఉన్నాయా? అని వాకబు చేశారు. అలాంటివేవీ లేవని ఆయనకు తెలిసింది. వెంటనే ఆయన రైల్వే మంత్రి పీయూష్ గోయల్‌కు ఫోన్ చేశారు. తక్షణమే స్పందించిన రైల్వే మంత్రి ఓ అంబులెన్స్‌ను పంపించారు. శనివారం – ఆదివారం మధ్య రాత్రి 2.30 గంటలకు బాధితురాలిని రైల్వే అంబులెన్స్‌లో ఆసుపత్రికి తరలించారు. ఆమెకు సకాలంలో చికిత్స అందడంతో అందరూ ఊపిరి పీల్చుకున్నారు. సింథియా చొరవను అందరూ ప్రశంసిస్తున్నారు. అదేవిధంగా అత్యవసర వైద్య సదుపాయాలను కల్పించడంలో రైల్వే శాఖ విఫలమైందని ఆరోపిస్తున్నారు. రైలును ఢిల్లీ ఔటర్ సిగ్నల్ వద్ద దాదాపు రెండు గంటలపాటు నిలిపేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *